Đèn LED Pha Modul 250W KingLED PLMD-250-T
3.547.000 ₫
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Chip LED : Philips
Tiêu Chuẩn : IP 65
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn Pha LED KingLED 150W FL-KC150
1 × 3.980.000 ₫
Đèn LED Panel 300×1200 40W Rạng Đông D P04 30×120/40W
1 ×
Đèn Pha LED 200W Rạng Đông CP06
Đèn LED Pha Thấu Kính 10W KingECO EC-PTK-10
1 × 192.000 ₫ Tổng số phụ: 9.963.750 ₫
1 ×
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W