Đèn LED Pha Modul 250W KingLED PLMD-250-T
3.547.000 ₫
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Chip LED : Philips
Tiêu Chuẩn : IP 65
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn Pha LED 20W Rạng Đông CP06
1 × 416.000 ₫
Đèn Pha LED Philips 20W BVP150
Đèn LED Panel KingLED Siêu Mỏng 48W 30x120cm
1 ×
Đèn LED Panel Tròn Siêu Mỏng 9W KingECO Đổi Màu