Đèn LED Pha Modul 250W KingLED PLMD-250-T
3.547.000 ₫
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Chip LED : Philips
Tiêu Chuẩn : IP 65
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn LED Âm Trần Philips 22W DN027B D200
1 ×
Đèn Pha LED Philips 70W BVP150
1 × 1.338.640 ₫
Đèn LED Pha Thấu Kính 100W KingECO EC-PTK-100-T
Đèn Pha LED VinaLED 18w mẫu E FL-EG18 (LA-OSA, GF-OSA)
Đèn Pha LED Philips 10W BVP150
Đèn LED Pha Thấu Kính 150W KingECO EC-PTK-150-T
Đèn Pha LED 100W Rạng Đông CP06
1 × 2.206.000 ₫ Tổng số phụ: 8.349.975 ₫
1 ×
Đèn Pha LED Philips 70W BVP150
Đèn Pha LED Philips 10W BVP150
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W