Đèn LED Pha Modul 250W KingLED PLMD-250-T
3.547.000 ₫
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Chip LED : Philips
Tiêu Chuẩn : IP 65
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn Pha LED Philips 70W BVP150
1 × 1.338.640 ₫
Đèn Pha LED ELV 10W VL-FL10
1 × 500.000 ₫ Tổng số phụ: 1.838.640 ₫
Đèn Pha LED Philips 70W BVP150
Đèn Pha LED ELV 10W VL-FL10
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W