Đèn LED Dây Dán 12W KingLED LDDC-12-120-24
39.650 ₫
Mã SP : LDDC-12-120-24
Công Suất : 12W/M
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng, Trung tính
Nhiệt Độ Màu : 6500K, 4000K
Độ Hoàn Màu : CRI>80
Xuất Xứ : Việt Nam
Tuổi Thọ : 50.000 giờ
Đèn LED Dây Philips 18W 31059 5M
1 ×
Đèn LED Chiếu Chân Âm Tường Nanoco NSL2102 1W
1 × 610.000 ₫
Đèn LED Dây ELV 5-6W CEGB5050-50
1 × Tổng số phụ: 1.473.798 ₫
1 ×
1 × Tổng số phụ: 1.473.798 ₫
Mã SP : LDDC-12-120-24
Công Suất : 12W/M
Nguồn Điện : 220V/50Hz