Đèn Pha LED Solar 200W Nanoco có điều khiển remote từ xa, độ bảo vệ IP67, chất liệu solar Polycrystal. Pha 200W NLFS200635L với chỉ số chịu lực IK06, RA 80
Đèn Pha LED Năng Lượng Mặt Trời 200W Nanoco NLFS200635L
2.400.000 ₫
Ánh sáng: 6000K – Trắng
Cấp bảo vệ: IP67; Công suất tấm solar: 6V35WP
Kích thước: L351 x W285 x H91 mm
Quang thông: 1700W
Chất liệu: Thân đèn kim loại đúc, chóa đèn thủy tinh
CRI: Ra80
Chip LED: Epistar
Đèn Pha LED Philips 10W BVP150