ĐÈN LED TUÝP KINGLED T5 LIỀN MÁNG 1M2 16W VT5-16-120
Đèn LED Tuýp KingLED T5 Liền Máng 1M2 16W VT5-16-120 là đèn tuýp được dùng để chiếu sáng hắt tường, hắt trần giật cấp thạch cao và trang trí nội thất…. Với khả năng nối liền nhiều máng đèn với nhau, đèn tuýp led T5 tạo nên những dải sáng dài, phù hợp với kích thước của mọi không gian.Đèn được sản xuất với các mức công suất là 4W, 8W, 12W và 16W.