ĐÈN LED TUÝP KINGLED T5 LIỀN MÁNG 1M2 16W VT5-16-120
Đèn LED Tuýp KingLED T5 Liền Máng 1M2 16W VT5-16-120 là đèn tuýp được dùng để chiếu sáng hắt tường, hắt trần giật cấp thạch cao và trang trí nội thất…. Với khả năng nối liền nhiều máng đèn với nhau, đèn tuýp led T5 tạo nên những dải sáng dài, phù hợp với kích thước của mọi không gian.Đèn được sản xuất với các mức công suất là 4W, 8W, 12W và 16W.
Cấu tạo thiết kế, ưu điểm nổi bật, ứng dụng của đèn tuýp led liền máng T5
CHẤT LƯỢNG ÁNH SÁNG TỐT
Ngoài ra đèn tuýp T5 16w còn có trang bị lớp mika chống lóa mắt và giúp ánh sáng phân tán đều.
ĐỘ BỀN CAO – TIẾT KIỆM ĐIỆN
DỄ DÀNG LẮP ĐẶT
ỨNG DỤNG
Đèn Led tuýp liền máng T5 Kingled được bảo hành bao lâu?
Điều kiện bảo hành:
Tất cả các sản phẩm bảo hành phải là sản phẩm thuộc thương hiệu Kingled hợp pháp.
Các sản phẩm bảo hành phải được lắp đặt và sử dụng đúng theo tài liệu hướng dẫn sử dụng.
Sản phẩm bị lỗi kỹ thuật trong điều kiện sử dụng bình thường.
Tem bảo hành trên sản phẩm phải còn nguyên vẹn, không có dấu hiệu tẩy xóa, sửa chữa, hay bị rách,…
Địa chỉ bán Đèn tuýp Led liền máng T5 Kingled chính hãng
Mời các bạn đến với Nhà Phân Phối cấp 1 của Kingled tại địa chỉ sau:
Công ty TNHH Kali Việt Nam
Đèn Kingled Hà Nội: Số 245B Phố Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội
Hotline Kingled HN: 0969158956 / 0898995656 / 0968231385
Đèn Kingled Hồ Chí Minh: Số 506 Phan Văn Trị, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hotline Kingled HCM: 0969158956 / 0933835656 / 0985613553
Đèn LED Tuýp KingLED T5 Liền Máng 0,9M 12W