Đèn LED Pha Modul 250W KingLED PLMD-250-T
3.547.000 ₫
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Chip LED : Philips
Tiêu Chuẩn : IP 65
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn LED Pha Thấu Kính 30W KingECO EC-PTK-30
1 × 362.000 ₫
Đèn Pha LED Philips 10W BVP150
Đèn Pha LED 100W Rạng Đông CP06
Đèn Pha LED ELV 50W VL-FL50
1 × 1.200.000 ₫ Tổng số phụ: 4.130.670 ₫
Đèn Pha LED Philips 10W BVP150
Đèn Pha LED ELV 50W VL-FL50
Mã SP : PLMD-250-T
Công Suất : 250W