Đèn LED Ốp Trần Tròn 18W KingECO Viền Trắng EC-ONL-18-T215-T-T
195.650 ₫
Mã SP : EC-ONL-18-T215-T-T
Công Suất : 18w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng
Nhiệt Độ Màu : 6000K
Kích Thước : ø215*35 mm