ĐÈN LED ỐP TRẦN 3 MÀU 24W ASIA PNOT24-DM
Đèn Ốp Trần 3 Màu 24W ASIA PNOT24-DM là loại đèn gắn nổi khác với đèn led âm trần gắn chìm. Đèn ốp nổi vẫn cho ánh sáng tỏa rộng đều. Đèn ốp trần thường dùng để chiếu sáng và trang trí trong nhiều không gian như: Phòng khách, ban công, hành lang, cầu thang, phòng ăn, nhà bếp…
Cấu tạo, ưu điểm của đèn ốp trần led ốp trần 3 màu 24W Asia PNOT24-DM:
Kích thước chiều cao của đèn là 3,5cm giúp đèn có một độ cao tinh tế, đẹp khi lắp lên trần.
Đèn ốp nổi Asia được bảo hành 24 tháng trên toàn quốc.
Địa chỉ bán Đèn led ốp trần 3 màu Asia chính hãng
Mời các bạn đến với Nhà Phân Phối cấp 1 của Asia tại địa chỉ sau:
Công ty TNHH Kali Việt Nam
Đèn Asia Hà Nội: Số 245B Phố Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội
Hotline Asia HN: 0969158956 / 0898995656 / 0968231385
Đèn Asia Hồ Chí Minh: Số 506 Phan Văn Trị, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Hotline Asia HCM: 0969158956 / 0933835656 / 0985613553
Đèn LED Ống Bơ KingLED Chiếu Rọi 12W Vỏ Trắng OBR-12-D
Đèn LED Ống Bơ KingLED Chiếu Rọi 7W Vỏ Trắng OBR-7-T