Đèn LED Âm Trần Spotlight Vuông KingLED 10W DLR-10-V115
208.000 ₫
Mã SP : DLR-10-V115
Công Suất : 10w
Nguồn Điện : 220V/50Hz
Ánh Sáng : Trắng Trung tính Vàng
Nhiệt Độ Màu : 4000K 6000K 3000K
Kích Thước : 115*115*68 mm
Lỗ Khoét : 100*100 mm