Đèn LED Ống Bơ Chiếu Rọi Gập 16W KingLED DA-OBRG-16SS-T
990.000 ₫
Mã SP : DA-OBRG-16SS-T
Công Suất : 16W
Ánh Sáng : Trắng, Vàng, Trung tính
Nhiệt Độ Màu : 6000K 3000K 4000K
Kích Thước : Ø100*105 mm
Chip LED : SMD SAMSUNG
Góc Chiếu : 24 độ
Bảo Hành : 24 Tháng
Đèn Pha LED 70W Rạng Đông CP06
Đèn Pha LED VinaLED 18w mẫu E FL-EG18 (LA-OSA, GF-OSA)
Đèn Pha LED ELV 70W VL-FL70